shafi_banner

samfurori

Mai yin kankara na Desktop

Farashin FOB: US $48 / yanki

Yawan Oda Min.Yawanci: Piece/Kashi 100

Ƙarfin Ƙarfafawa: 3000 Piece / Pieces per month

· Port: Ningbo

· Sharuɗɗan Biyan kuɗi: L/C,D/A,D/P,T/T

· Sabis na musamman: launuka, iri, kyawon tsayuwa ect

· Lokacin bayarwa: 30-45days, samfurin yana da sauri

· Rotomold Filastik abu: bakin karfe + filastik


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kada Ka Taba Gudu Daga Kankara! - Babban inganci kamar yadda yake, wannan mai yin ƙanƙara mai ɗaukar hoto na iya samar da kankara 24pcs a cikin ɗan mintuna 13. Tare da fitowar kankara 45lbs kowace rana, haka kuma, wannan mai yin ƙanƙara zai iya ɗaukar gida cikin sauƙi, yara, da liyafa na waje. Ba za ku sake gudu zuwa shagunan kankara ba!
Magani mai dacewa-Hanyoyi biyu don cika mai yin ƙanƙara. Yi amfani da guga na ruwa (Ba a Haɗe) a cikin ƙarfin 5L/1.32Gal ko yi shi da hannu. Kwandon na iya ɗaukar kankara 2.6lbs kuma da zarar kwandon ya cika, firikwensin nauyi zai dakatar da yin ƙanƙara nan da nan. Idan ƙanƙara ta narke, za a tattara ruwan a tushe don sake yin amfani da su.
Ayyukan Tsabtace Kai-Me zai iya haifar muku da ciwon kai ban da tsaftace na'urar lantarki da ake amfani da ita kullum? A matsayin na'urar gida ta zamani, wannan mai yin kankara yana sanye take da aikin tsaftacewa, dannawa ɗaya akan panel kuma 20 min shine duk abin da ake buƙata don samun cikakken tsaftacewa.
Mai Sauƙi don Amfani-Allon LCD zai nuna yanayin halin yanzu. Tare da panel ɗaya kun sami wannan injin kankara a cikin iko. Ta hanyar canza mai ƙidayar lokaci, za ku iya samun sirara, matsakaita ko kauri. Lokacin da ruwa ya ƙare, mai yin ƙanƙara zai yi ƙararrawa ta atomatik don cikawa.

Sigar Samfura

Tsawon *Nisa* Tsawo
girma: 0.85L
Nauyi: 2kg
Material: bakin karfe + filastik


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Bar Saƙonku